Catalogue » Nhà máy bia, thiết bị sản xuất bia và rượu táo – danh mục sản phẩm » CSE: Hệ thống, thiết bị làm mát » CLC: Máy làm mát chất lỏng nhỏ gọn » CLC-4P2300: Máy làm lạnh chất lỏng nhỏ gọn 2.3 kW cho tối đa bốn bể, với 4 máy bơm, 4 cảm biến nhiệt và 5 bộ điều chỉnh nhiệt độ
Ban!
CLC-4P2300: Máy làm lạnh chất lỏng nhỏ gọn 2.3 kW cho tối đa bốn bể, với 4 máy bơm, 4 cảm biến nhiệt và 5 bộ điều chỉnh nhiệt độ
CLC-4P2300 GreenLine là máy làm lạnh nước hoặc glycol nhỏ gọn tích hợp 4 bơm, 4 cảm biến nhiệt và 5 bộ điều chỉnh nhiệt độ. Thiết bị làm lạnh này được thiết kế để làm lạnh tối đa bốn bồn chứa đồ uống. Nó có thể được sử dụng để làm lạnh bia, rượu táo, rượu vang đông khô hoặc các loại đồ uống khác. Công suất làm lạnh là 2300 W.
Mô tả Chi tiết
CLC-4P2300 Bộ làm mát glycol nhỏ gọn 2300W để làm mát tối đa bốn bể chứaCLC-4P2300 GreenLine là máy làm lạnh nước hoặc glycol nhỏ gọn tích hợp 4 bơm, 4 cảm biến nhiệt và 5 bộ điều chỉnh nhiệt độ. Thiết bị làm lạnh này được thiết kế để làm lạnh tối đa bốn bồn chứa đồ uống. Nó có thể được sử dụng để làm lạnh bia, rượu táo, rượu vang đông khô hoặc các loại đồ uống khác. Công suất làm lạnh là 2300 W.
Bộ phận làm mát này dựa trên thiết kế thành công của bộ làm mát mạnh mẽ CLC-4P2300.
Czech-sản phẩm-001
Các thông số kỹ thuật :
Công suất của máy nén làm mát… .. 2300 W
Công suất làm lạnh tối đa… 200 lít Đến 0 ° C / Tk 45 ° C Δt 10 ° C
Công suất làm lạnh toàn thời gian… 180 lít Đến 0 ° C / Tk 45 ° C Δt 10 ° C
Khả năng chứa đá… 10-20 kg
Thể tích của bể chứa glycol tích hợp… 35 lít
Môi chất lạnh… R290 (Đường màu xanh lá cây)
Kết nối điện… 220-240V / 50Hz
Mức tiêu thụ… 1380 W / 6A
Dịch chuyển máy bơm… 12.0 m
Số lượng bộ điều chỉnh nhiệt độ độc lập (cho xe tăng)… 4 cái
Số lượng máy bơm nước độc lập (cho bể chứa)… 4 cái
Số lượng cảm biến nhiệt độc lập (cho xe tăng)… 4 cái
+ một hệ thống điều chỉnh nước làm mát bên trong máy làm mát… 1pc
Chiều dài của cáp cảm biến nhiệt… 4x 6 mét
4 phần đầu ra nước: ống thực phẩm JohnGuest 12.7 mm (1/2 ″)
Đầu vào 4 cái od nước: Ống thực phẩm JohnGuest 12.7 mm (1/2 ″)
Chú ý: Các thông số công suất có hiệu lực đối với nhiệt độ môi trường xung quanh từ 0 đến 25 ° C
Khả năng lam mat :
Giá trị có giá trị đối với nhiệt độ môi trường tối đa. 25 ° C
Nhiệt độ nước / glycol -4 ° C 0 ° C + 4 ° C
Khả năng lam mat 1.5 kw 1.9 kw 2.3 kw
Mô tả - kết nối và các bộ phận chính của bộ làm mát
Đầu nối ống CLC-4P2300
Mô tả đầy đủ CLC-4P2300
  1. Công tắc bơm (4 cái)
  2. Bộ điều nhiệt kỹ thuật số cho máy bơm (4 cái)
  4. Công tắc nguồn (bật / tắt)
  5. Quạt không khí
  6. Cáp nguồn (1ph 230V / 50Hz)
  7. Condenser
  8. Ổ cắm điện máy bơm (4 cái - để dễ dàng thay thế máy bơm bị hỏng)
  9. Đầu ra nước làm mát (4 đầu nối John Guest cho ống có đường kính ngoài 12.7 mm)
  10. Đầu vào nước làm mát (4 đầu nối John Guest cho ống có đường kính ngoài 12.7 mm)
  11. Bơm (4 cái)
  12. Ống thoát nước tràn (nên lắp vào thùng nước thải)
  13. Chỉ báo mức (cống)
  14. Đầu dò nhiệt độ (4 cái được lắp vào cảm biến tốt trong bể chứa để làm mát)
Bảng điều khiển - bốn bộ điều nhiệt kỹ thuật số để hiển thị và cài đặt nhiệt độ trong bốn bể:
Hiển thị nhiệt độ cài đặt:
1. Nhấn nhanh nút SET. Màn hình sẽ hiển thị giá trị đã đặt.
2. Để đưa màn hình về nhiệt độ hiện tại, nhấn nhanh lại nút SET hoặc đợi 5s.
Thay đổi nhiệt độ cài đặt:
1. Giữ nút SET trong hơn 2 giây.
2. Nhiệt độ cài đặt sẽ được hiển thị và chỉ báo ° C sẽ bắt đầu nhấp nháy.
3. Có thể thay đổi nhiệt độ cài đặt bằng cách nhấn hoặc (trong vòng 10 giây).
Kích thước:
Kích thước… 420x520x930 mm
Trên pallet… 1200x800x1100 mm
Trọng lượng ... 70 kg
Ứng dụng được đề nghị:
Làm thế nào để bộ làm mát được kết nối với các bể?
CLC-4P2300 - Kết nối với bể chứa
  1. Bể được làm mát (phải được trang bị áo làm mát hoặc bộ trao đổi làm mát chìm)
  2. Ống phương tiện làm mát - đầu vào két (có đường kính ngoài 12.7 mm)
  3. Cảm biến nhiệt (được lắp vào cảm biến tốt)
  4. Ống phương tiện làm mát - đầu vào bồn chứa - trở lại từ bồn chứa (với đường kính ngoài 12.7 mm)
  5. Bộ làm mát CLC-4P2300
Xem ví dụ về hệ thống lên men được trang bị với bộ làm mát CLC-4P2300 GreenLine…
FUIC-SLP1C-4x500CCT - Đơn vị tự làm lạnh lên men & trưởng thành 4 × 500/625 lít… thêm thông tin
Kết nối máy làm mát với các thùng đồ uống
Kết nối bộ làm mát nhỏ gọn CLC-4P2300 với xe tăng
  1. Vòi có đường kính 12.7mm với lớp cách nhiệt PUR: Đầu vào từ bể làm mát đến bể hai lớp
  2. Bể hai vỏ với đồ uống được làm mát
  3. Đầu dò nhiệt độ 6m
  4. Vòi có đường kính 12.7mm với lớp cách nhiệt PUR: Đầu ra từ bể hai lớp đến bộ làm mát
  5. Máy làm mát chất lỏng nhỏ gọn CLC-4P2300 2.3 kW với 4 máy bơm
THÔNG TIN THÊM VỀ SẢN PHẨM
Trọng lượng máy 70 kg
Kích thước 1200 × 800 × 1100 mm