STTC-MV32-24VN : Motorized valve 1 1/4″ (DN32), 24V, Nickel plated steel
 256 hindi kasama ang VAT
Ang STTC-MV32-24VN ay 24V (AC 50Hz / 60Hz) electric motorized balbula DN32 na gawa sa nickel plated steel para sa isang paglamig channel. Ginagamit ito para sa isang mabilis na pagbubukas at pagsara ng paraan ng coolant pipe ng isang zone ng paglamig ng tank ng pagbuburo. Ang bawat solenoid na balbula ay konektado sa Kahon ng koneksyon sa STTC-CB100. Threads DN32 (G 1 1/4 ″) koneksyon sa tubo - dalawang bersyon 2/3 (babae / babae o lalaki / babae). Dinisenyo sa Alemanya.
clear ang pagpili
paglalarawan
Mga teknikal na parameter:
  • Koneksyon sa tubo: DN32, G 1 1/4 ″:
    • Mga thread ng STTC-MV32-24VN2: babae / babae
    • Mga thread ng STTC-MV32-24VN3: lalaki / babae
  • Koneksyon sa kuryente: direkta sa Kahon ng koneksyon sa STTC-CB100 (24V AC ~)
  • Materyal - katawan ng balbula: bakal na tubong bakal
  • Materyal - bola: chrome plated steel
  • Materyal - O-ring: PTFE, FPM, EPDM
  • Pagpapatakbo ng oras: 30s / 90 °
  • Supply boltahe: 24V AC 50Hz / 60Hz
  • Pagkonsumo ng kuryente: 9VA sa pagpapatakbo, 5VA na standby
  • Sandali: 8Nm
Iba pang mga parameter at teknikal na paglalarawan:
Paglalarawan ng STTC-FMV-motorized-balbula
Karagdagang impormasyon
timbang 2 kg
Mga Dimensyon 300 × 300 × 200 mm