Katalogo » Mga serbeserya, kagamitan sa paggawa ng beer at cider – ang katalogo ng produkto » BWM: Brewhouse wort machine » Mga pagpipilian para sa wort brew machine » WFI - Mga filter ng Wort » PFIN-40-070 : Filter insert para sa pipe filter body DN40 – lambat na may mga butas na 0.70 x 0.70 mm, hindi kinakalawang na asero
PFIN-40-070 : Filter insert para sa pipe filter body DN40 – lambat na may mga butas na 0.70 x 0.70 mm, hindi kinakalawang na asero
Ang insert na hindi kinakalawang na asero na filter para sa pipe filter body DN40 (ang tuwid na bersyon o ang anggulo na bersyon). Ang pagsasala ay nagaganap sa pamamagitan ng isang hindi kinakalawang na bakal na lambat na may maraming square hole na may sukat na 0.70 x 0.70 mm.
clear ang pagpili
paglalarawan
Mga Katangian:
Ang filtration insert ay madaling natatanggal at nalilinis.
Ang kumpletong compact pipe filter (ang katawan at ang filtration insert):
Tandaan: Ang filtration insert ay hindi kasama sa presyo ng filter body.
Mga teknikal na parameter:
  • Tugma sa : Pipe filter body DN40 (Dairy Coupling / TriClamp)
  • Koneksyon sa pagitan ng filter body at ng filter insert : DIN 11851 DN80 (Dairy Coupling)
  • Haba ng filtration insert (bahagi na may lambat na bakal): 320 mm
  • Inner filter body diameter : 85 mm
  • Mga parisukat na butas na may sukat na 0.70 x 0.70 mm