Katalogo » Mga serbeserya, kagamitan sa paggawa ng beer at cider – ang katalogo ng produkto » COM : Materyal ng koneksyon » PAR : Mga adapter at reducer ng tubo » PF-PRTC25G1F : Pipe Reducer TriClamp 1.5″/DN25/ 50.5mm hanggang BSP 1″F Hindi kinakalawang na asero
PF-PRTC25G1F : Pipe Reducer TriClamp 1.5″/DN25/ 50.5mm hanggang BSP 1″F Hindi kinakalawang na asero
 48 hindi kasama ang VAT
Ang stainless steel fitting : pipe reducer na may TriClamp 1.5″ / D=50.5 mm at inner thread BSP 1″ (babae).
paglalarawan
Mga pagtutukoy:
  • Material: Hindi kinakalawang na asero 304
  • Laki ng Thread: BSP 1″ (25mm) Babae
  • Tri-clamp : Inner Diameter 1″ / 25mm , Outer disc diameter : 1.5″ / 50.5 mm
  • Laki: 80x48x50mm
Karagdagang impormasyon
timbang 0.3 kg
Mga Dimensyon 100 × 100 × 100 mm