Katalogo » Mga serbeserya, kagamitan sa paggawa ng beer at cider – ang katalogo ng produkto » COM : Materyal ng koneksyon » QHC : Mga Quick Hose Coupler » CBL-BH80FC : BALL LOCK adapter na may quick hose coupler para sa hose na 8.0mm (5/16″) at ang flow regulator / compensator (KegLand KL21418)
CBL-BH80FC : BALL LOCK adapter na may quick hose coupler para sa hose na 8.0mm (5/16″) at ang flow regulator / compensator (KegLand KL21418)
 9 hindi kasama ang VAT
Ang BALL LOCK coupler na may pinagsamang Duotight quick coupling para sa mga hose na may panlabas na diameter na 8.0 mm (5/16″) – para sa inumin o gas. Pinagsamang flow regulator / compensator.
paglalarawan
  • Cuvette coupler na may BALL LOCK (NC) o Bag-in-Box (BIB) at koneksyon para sa gas o inumin
  • Pinagsamang regulator ng daloy (compensator)
  • Integrated Duotight quick coupling para sa mga hose na may panlabas na diameter na 8.0 mm (5/16″) – para sa inumin o gas
  • Materyal na ABS
Accessory para sa:
FKRV-09 Fermentation hindi kinakalawang na aserong kab na may pressure relief balbula 9.5 liters 9 bar
FKRV-19 Fermentation hindi kinakalawang na aserong kab na may pressure relief balbula 19 liters 9 bar
Karagdagang impormasyon
timbang 2 kg
Mga Dimensyon 100 × 100 × 100 mm