vörulisti » Brugghús, bjór og eplasafi framleiðslutæki – vörulistinn » COM : Tengiefni » CEHO: Slöngutengingareiningar » HM-12FH13ID-SS : Ryðfrítt stál slönguspil BSP 1/2F með ytra þvermál 13 mm (KL03612)
HM-12FH13ID-SS : Ryðfrítt stál slönguspil BSP 1/2F með ytra þvermál 13 mm (KL03612)
 8 án virðisaukaskatts
Slönguspinna með BSP 1/2″ kventengi fyrir með ytri þvermál 13 mm. Úr AISI 304 ryðfríu stáli.
Ætlað fyrir drykkjarslöngur með ytra þvermál 1/2″ / 12.7 mm
Lýsing
Viðbótarupplýsingar
Þyngd 0.3 kg
mál 100 × 100 × 100 mm