STTC-MV15-24VN: Vélknúinn loki 1/2″ (DN15), 24V, nikkelhúðað stál
 164 án virðisaukaskatts
STTC-MV15-24VN er 24V (AC 50Hz / 60Hz) rafknúinn loki DN15 úr nikkelhúðuðu stáli fyrir eina kælirás. Það er notað til að opna og loka kælivökvapípunni fljótt á kælingarsvæði gerjunargeymisins. Hver segulloka er tengdur við STTC-CB100 tengiboxi. Þráður DN15 (G 1/2 ″) píputenging - tvær útgáfur 2/3 (kona / kona eða karl / kona). Hannað í Þýskalandi.
Hreinsa val
Lýsing
Tæknilegar breytur:
  • Rörtenging: DN15, G 1/2 ″:
    • Þræðir af STTC-MV15-24VN2: kvenkyns / kvenkyns
    • Þræðir af STTC-MV15-24VN3: karl / kona
  • Rafmagns tenging: beint til STTC-CB100 tengiboxi (24V AC ~)
  • Efni - loki: nikkelhúðuð stál
  • Efni - kúla: krómað stál
  • Efni - O-hringur: PTFE, FPM, EPDM
  • Hlaupstími: 30s / 90 °
  • Framboðsspennur: 24V AC 50Hz / 60Hz
  • Orkunotkun: 9VA í gangi, 5VA biðstöðu
  • Augnablik: 8Nm
Aðrar breytur og tæknilegar lýsingar:
STTC-FMV-mótor-loki-lýsing
Viðbótarupplýsingar
Þyngd 2 kg
mál 300 × 300 × 200 mm